Wednesday, 13 April 2011














''YEAR OF THE GENTLEMAN''
SHERIA NGOWI SS11.

By
Designer Sheria Ngowi.

11 comments:

Anonymous said...

UMEFUNIKA KUDADEKI!

Reuben Mndolwa Mshuza said...

Ni noma bratha especialy the black n white combination. SUPER!

Yasinta Ngonyani said...

umemaliza, na unastahili pongezi safi sana nimependa sana...

Anonymous said...

who is that white lady?

Candy1 said...

This spells A.M.A.Z.I.N.G!!! Congrats and well done on this luv!

Anonymous said...

eiiiih bruv big tingz naona.......kazi nzuri kaka na sasa kwa swali la msingi..how do i get this outfits huku bongo????

Ally said...

kaka mzigo huu wa maana haswa funika unabamba kinoma.big up kaka all the best.Nami pia nasopoti sana kazi yako nimeku-link waweza cheki wewe mwenyewe kwenye link yangu hiyo: http://allyshams.blogspot.com/
Pia kaka naomba link hapo kwako.I hope u my request will be given highly priority,Asante

Mamatembo said...

SUPER DUPER..MUCH RESPECT FOR UR WORK

Mamatembo said...

super duper, respect for ur work

Anonymous said...

Je hizi Suit Tanzania zitapatikana lini?

bintiafrica said...

u more than good, i real love ur work.